Module quang SFP RUIJIE XG-SFP-SR-MM850 Hàng chính hãng

Module quang SFP RUIJIE XG-SFP-SR-MM850 Hàng chính hãng

Đánh giá:

 

                   

0/5 (0 bình chọn)


Giá: 2.323.000 VNĐ

Tình trạng: Còn hàng
Hỗ trợ trực tuyến
  • Ms Linh - Sale (0966 538 678)

  • Mr Linh - Sale (093 909 1678)

  • Mr Tâm - Sale ( 093 108 1579)

  • Kim Xuyến (096 207 5678)

  • Ms Vân - Sale (0966 329 678)

  • Minh Trang sale (093 108 1379)

  • Hỗ Trợ Kỹ Thuật (0927 167 168)


THÔNG TIN SẢN PHẨM : 

Thông số kỹ thuật Module quang SFP RUIJIE XG-SFP-SR-MM850

– 10GBASE-SR, SFP+ Transceiver, MM (850nm, 300m, LC).
– Yếu tố hình thức: SFP+
– Bước sóng: 850nm
– Khoảng cách tối đa: 300m
– Giao thức: 10G Ethernet, tuân thủ MSA
– Tốc độ dữ liệu tối đa: 10,7Gb/giây
– Độ nhạy: <-10,5dBm - Nhiệt độ hoạt động: 0 đến 70°C (32 đến 158 ° F)

Thông số kỹ thuật

Thiết bị viễn thông
Loại thiết bị Module quang SFP
Bước sóng 850nm
Khoảng cách cáp tối đa 300m

Liên hệ đặt hàng tại

CÔNG TY TNHH VILOCOM
Địa chỉ: 257 Nguyễn Văn Thiệt, phường 3, tp Vĩnh Long
Hotline: 0966 329 678 - 096 207 5678 - 0270 626 5678
Phòng kinh doanh
???? Ms Linh : 0966 538 678
???? Mr Linh : 093 909 1678
???? Mr Tâm : 093 108 1579
???? Mr Ân : 0903 286 139
???? Mr Bảo : 093 109 1678

 

 

Đang xử lý...